Class6a1's forum!
Welcom to Class6a1's forum, HAVE fun in here^^!
Class6a1's forum!
Welcom to Class6a1's forum, HAVE fun in here^^!
Class6a1's forum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Class6a1's forum!

Class6a1's forum!

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Forum đang trong quá trình thử nghiệm nên sẽ có nhiều thay đổi, mong các bạn thông cảm về những thiếu sót!

Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !

Go down 
Nguyen.ChauAnh98
giauyen_1998
6 posters
Tác giảThông điệp
giauyen_1998
Ma Mẫµ Giáø ™
Ma Mẫµ Giáø ™
giauyen_1998

Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !   Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé ! EmptyFri Oct 30, 2009 9:15 pm

Tạm biệt mày, Bi ơi, trời ơi, mày đi mà ai cũng khóc than ( nhưng tao hok khóc, nhưng cố gằng mới được đế ! ) ! Mày đi, trường chúng ta mất đi 1 thiên tài ! Mày đi, lớp tụi mình mất đi big mama bear ! Lúc chiều, nhìn mọi người khóc mà tao hok có đành lòng, nhưng thật sự, tao phải chấp nhận sự thật là mày sẽ đi... Đôi lúc tao ghét mày, nhưng đôi khi trông mày thật là, phải nói seo nhỉ, dễ thương ! Hôm nay mày đi, bọn con gái mình khóc, khóc nhịều lắm. Nguyệt, Giang... này , tao cũng muốn khóc lắm nhưng, tao wá buồn, nước mắt không thể chảy ra nơi khóe mắt tao. Nó cứ đọng mãi rồi trôi đi, tao nghĩ, cũng như mày vậy, mày ở lớp mới có mấy tháng mà đã ohải rời xa tụi này. Trời ơi, tao về nhà, mà tao hok tin nổi rằng tao sẽ mãi mất mày, gấu con ạ. Mày đi rồi, mày đã thật sự đi rồi, trời ời, sao sự thật lúc nào cũng phũ phàng...
Mày đi, có nhiều khóc, nước mắt tụi tao như những hạt kim cương tặng mày... Ôi, ko phải mình sẽ phải chịu cảnh thiếu gấu con ư ? hu hu, Mình...mình không chấp nhận sự thật này đâu, mình không muốn như thế ! Khi tao viết bài này, không biết tự khi nào mà ở khóe mắt tao đã lăn ra 1 giọt lệ " to tướng". Chính giọt nước mắt này sẽ giúp mày nhớ đến tao, con Uyên xấu xí khùng khùng tửng tửng của mày đấy !
Hy vọng mày sẽ nhớ lớp 6A1 thân thương, và nhớ cả nhữing " kỉ niệm" mà lớp mình đã gây ra nhé, ( không ghi chủ đích là gì !! hehe ) và nhớ cả cô Uyên, miss Angel, cô Qúy, thầy Thiên, thầy Nam, thầy Duy, cô Huyền, cô Hương... ha. Hy vọng mày sẽ đọc những dòng tâm sự này, và nhớ đến tao nhé !
Thân thương
Gia Uyên, cùng tòan thể lớp ( nếu muốn thì có plus thêm cô Uyên)
P/S : thằnt Trí hay nói cái câu " Hãy khóc khóc đi, khóc đi đừng ngại ngùng nhé !!!!! ( hehe )
Nguyen.ChauAnh98
Ma Mẫµ Giáø ™
Ma Mẫµ Giáø ™
Nguyen.ChauAnh98

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !   Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé ! EmptySat Oct 31, 2009 4:55 pm

giauyen_1998 đã viết:
Tạm biệt mày, Bi ơi, trời ơi, mày đi mà ai cũng khóc than ( nhưng tao hok khóc, nhưng cố gằng mới được đế ! ) ! Mày đi, trường chúng ta mất đi 1 thiên tài ! Mày đi, lớp tụi mình mất đi big mama bear ! Lúc chiều, nhìn mọi người khóc mà tao hok có đành lòng, nhưng thật sự, tao phải chấp nhận sự thật là mày sẽ đi... Đôi lúc tao ghét mày, nhưng đôi khi trông mày thật là, phải nói seo nhỉ, dễ thương ! Hôm nay mày đi, bọn con gái mình khóc, khóc nhịều lắm. Nguyệt, Giang... này , tao cũng muốn khóc lắm nhưng, tao wá buồn, nước mắt không thể chảy ra nơi khóe mắt tao. Nó cứ đọng mãi rồi trôi đi, tao nghĩ, cũng như mày vậy, mày ở lớp mới có mấy tháng mà đã ohải rời xa tụi này. Trời ơi, tao về nhà, mà tao hok tin nổi rằng tao sẽ mãi mất mày, gấu con ạ. Mày đi rồi, mày đã thật sự đi rồi, trời ời, sao sự thật lúc nào cũng phũ phàng...
Mày đi, có nhiều khóc, nước mắt tụi tao như những hạt kim cương tặng mày... Ôi, ko phải mình sẽ phải chịu cảnh thiếu gấu con ư ? hu hu, Mình...mình không chấp nhận sự thật này đâu, mình không muốn như thế ! Khi tao viết bài này, không biết tự khi nào mà ở khóe mắt tao đã lăn ra 1 giọt lệ " to tướng". Chính giọt nước mắt này sẽ giúp mày nhớ đến tao, con Uyên xấu xí khùng khùng tửng tửng của mày đấy !
Hy vọng mày sẽ nhớ lớp 6A1 thân thương, và nhớ cả nhữing " kỉ niệm" mà lớp mình đã gây ra nhé, ( không ghi chủ đích là gì !! hehe ) và nhớ cả cô Uyên, miss Angel, cô Qúy, thầy Thiên, thầy Nam, thầy Duy, cô Huyền, cô Hương... ha. Hy vọng mày sẽ đọc những dòng tâm sự này, và nhớ đến tao nhé !
Thân thương
Gia Uyên, cùng tòan thể lớp ( nếu muốn thì có plus thêm cô Uyên)
P/S : thằnt Trí hay nói cái câu " Hãy khóc khóc đi, khóc đi đừng ngại ngùng nhé !!!!! ( hehe )
Co le toi cung se nho " Gau " lam!!! Toi nho luc cau ay va toi choi voi nhau... Hanh phuc... Bi oi!!! Du cau co ghet to, thi to van coi cau nhu la 1 nguoi ban... Vi ro rang, tinh ban la tha thu ma', Nho viet thu nhe'!!! Ngay hom qua to khoc nhieu lam, cac ban khac cung vay, co nghia rang cau rat quan trong, quan trong voi tui to, rat nhieu...
Ngay hom do', to buoc ra cua va nho mat Huong Giang, Minh Anh, Huong va cau do hoe. The la to cung bat khoc, ki la that, nuoc mat cu trao ra, khong giu lai dc. Roi tu tu, to khoc thanh tieng. Huong va Minh Anh cung vay. Ma sao cau di som the??? Cau lam to buon hon bao gio, ma thoi, do cung la viec tot cho cau, o do cau co' co hoi de hoc tap tot hon, va khong the giu cau o dat khach mai, cau phai ve, que huong cua cau, mac du to cung rat tiec, nhung khong the ich ki dc. Thoi, cau di nhe', di vui nhe', nhung nho tro ve day!!!
P/S : Come back, plz!!!
AnhQuân
Ma Admiñ ™
Ma Admiñ ™
AnhQuân

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !   Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé ! EmptySat Oct 31, 2009 7:22 pm

ối giời, mới học với nhau có mấy tháng mà đã!! Con gái lớp 6A1 đa số ai cũng khóc là sao???
https://class6a1.forum-viet.com
Mai Thy
Ma Mẫµ Giáø ™
Ma Mẫµ Giáø ™
Mai Thy

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !   Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé ! EmptySat Oct 31, 2009 9:08 pm

pák admiin ko dc vơ đũa cả nắm nhá... con đêy mặt tỉnh bơ... ko khóc tới một giọt... con wen mấy vụ nì goỳ
PhạmĐìnhNgân
Ma §µPër §µÞër MøD ™
Ma §µPër §µÞër MøD ™
PhạmĐìnhNgân

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !   Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé ! EmptyMon Nov 02, 2009 2:20 pm

Ai nói ai cũng khóc .TRong đám con trai có đứa nào khóc đâu
Tri_theChampisBack
Ma MøD ™
Ma MøD ™
Tri_theChampisBack

Đến từ : Lò đào tao cầu thủ đá banh Xua^'t Xac*' Nha^'t Thia' Gio*'i

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !   Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé ! EmptyMon Nov 02, 2009 2:45 pm

Đúng là Admin vơ đũa cả nắm thật em ngồi em cười chứ cóa khóc đâu!!!
giauyen_1998
Ma Mẫµ Giáø ™
Ma Mẫµ Giáø ™
giauyen_1998

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !   Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé ! EmptyMon Nov 02, 2009 2:48 pm

Thoi cac pak a, tranh chap lam cai chi, minh xuc dong thi khoc, khong thi thoi nha, em day co kiem che de hok khoc ne, nhung ve nha thi n am vat ra do chu dau. Con gai ma, ai ma cha co mi lan mit uot dau chu ( khong ke cac pak rat u la dung cam ). thoi, ai thay paj nay hay thi khen ko thi thoi nha, ko xien xoi nay kia, OK ? yeah :lol!:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !   Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé ! Empty

Chúng ta cùng gởi đến " Gấu mẹ " 1 lời tạm biệt nhé !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» bac lam coi chung ah
» Có ai biết zì Công tác xã hội khô???
» Casillas, Xavi & Torres cùng lập kỉ lục
» Với Chelsea - Barca: Quá khứ không phải lúc nào cũng buồn.
» Hitler biết Kanye West phá hỏng buổi VMA của Taylor Swift